News

​UJENZI WA MABWAWA YA KUTIBU MAJITAKA DODOMA, WAFIKIA ASILIMIA 17

Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, kupitia Wizara ya Maji, inaendelea na ujenzi wa Mradi wa Mabwawa ya Kutibu Majitaka unaotarajiwa kuhudumia Mji wa Serikali (Magufuli City). Hadi sasa mradi umefikia asilimia 17 ya utekelezaji. Read More

Posted On: Sep 16, 2026

HUDUMA YA MAJI YAREJEA NTYUKA

​Mafundi wa Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dodoma (DUWASA) leo Septemba 16, 2026 wamekamilisha matengenezo ya kisima cha maji kilichopo eneo la Ntyuka Nyerere baada ya hitilafu iliyosababisha wananchi eneo hilo na eneo la karibu kukosa huduma ya maji kwa siku mbili. Read More

Posted On: Sep 16, 2026

DUWASA WAKUTANA NA WAWAKILISHI KUTOKA BENKI YA EXIM YA KOREA

​Mkurugenzi Mtendaji wa Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dodoma (DUWASA) Mhandisi Aron Joseph pamoja wa wawakilishi toka Wizara ya Maji na Wizara ya Fedha wamekutana na wawakilishi wa Benki ya Exim ya Korea na kujadili kuhusu maendeleo ya utekelezaji wa Mradi wa Uboreshaji wa Mtandao wa Majitaka na Ujenzi wa Mabwawa ya kutibu majitaka katika Jiji la Dodoma. Read More

Posted On: Sep 16, 2026

DUWASA YAENDELEA KUFANYA MATENGEZO KINGA KATIKA MITAMBO YA MAJI YA MZAKWE ILI KUKABILIANA MVUA KUBWA ZINAZOTARAJIWA.

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dodoma (DUWASA) imeendelea na matengenezo kinga ya mitambo ya kuzalisha na kusambaza maji katika kituo cha Mzakwe, hatua inayolenga kuhakikisha wananchi wanakuwa na huduma endelevu ya maji kutokea chanzo hicho na hawakabiliani na ukosefu wa maji kwa mujibu wa ratiba zao wakati wa mvua kubwa zinazotarajiwa kunyesha hivi karibuni katika maeneo mbalimbali ya nchi. Read More

Posted On: Sep 15, 2026

​DUWASA YADHAMIRIA KILA TONE LA MAJI LINAMFIKIA MWANANCHI

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dodoma (DUWASA) kwa kushirikiana na Shirika la VEi kutoka Uholanzi, imeanza rasmi mkakati mpya wa kukabiliana na changamoto ya upotevu wa maji kwa kuwajengea uwezo watumishi wake kupitia mafunzo maalum ya kiufundi na kiutendaji. Read More

Posted On: Sep 09, 2026

DUWASA YANUNUA MOTA MPYA 4 KWA AJILI YA UENDELEVU WA HUDUMA YA MAJI DODOMA

Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dodoma (DUWASA) imepokea Mota mpya kubwa 4 kutoka kwa Mzabuni ambazo zimegharimu zaidi ya Shilingi Milioni 430 zenye uwezo wa 250KW kwa ajili ya kuhakikisha kunakuwa na uendelevu katika uzalishaji na usambazaji maji kupitia chanzo cha maji cha Mzakwe na kituo cha kusuma maji cha Mailimbili. Read More

Posted On: Sep 09, 2026